[VÒNG LOẠI] ĐẤU TRƯỜNG SINH TỒN 2019 – BẢNG 29 – 32

10:14am - 22.08.2019

THI ĐẤU BẢNG 29 -> 32Tuần đấu cuối cùng của vòng loại Đấu Trường Sinh Tồn 2019 sẽ tiếp tục với 4 bảng từ 29 – 32 Đáng chú ý tại ngày thi đấu hôm nay, đội tuyển của streamer đang được rất nhiều các bạn yêu thích là AS Mobile sẽ thi đấu ở […]

VÒNG LOẠI ĐẤU TRƯỜNG SINH TỒN 2019: Thi đấu bảng 25-28

07:46am - 21.08.2019

Vào 19h30 hôm nay ngày 21.08, 4 bảng từ bảng 25 – bảng 28 của tuần thi đấu cuối cùng Vòng Loại Đấu Trường Sinh Tồn 2019 sẽ chính thức diễn ra. Kết quả các bảng đấu sẽ được cập nhật tại Fanpage Garena Free Fire Fanpage Đấu Trường Sinh Tồn – Free Fire

GIẢI ĐẤU FREE FIRE ASIA INVITATIONAL

04:41am - 19.08.2019

Vào ngày 07.09, tại Jakarta – Indonesia sẽ diễn ra giải đấu Free Fire Asia Invitational 2019. Đây là giải đấu Free Fire lớn nhất châu Á với sự góp mặt của những đội tuyển mạnh nhất tới từ các quốc gia châu Á có nền Free Fire phát triển nhất gồm: 3 đội tuyển […]

[TỔNG KẾT] NGÀY 17.08 – VÒNG LOẠI ĐẤU TRƯỜNG SINH TỒN 2019

07:30am - 17.08.2019

Chúc mừng 8 đội tuyển cuối cùng của tuần thi đấu thứ 2 đã góp mặt vào Vòng Bảng Đấu Trường Sinh Tồn 2019 bao gồm Bảng 13: OMP Hà Nội & Team Tấm Cám Bảng 14: Phẫu Thuật Thẩm Mỹ & 3412 Bảng 15: ACEVIP24H & FLY Bảng 16: AnhEmCâyKhế & BAF

[VÒNG LOẠI] ĐẤU TRƯỜNG SINH TỒN 2019 – THI ĐẤU BẢNG 17 – 20

09:13am - 15.08.2019

 Vậy là vòng loại Đấu Trường Sinh Tồn 2019 đã đi được 1 nửa chặng đường Vào 19h30 hôm nay 15/8/2019, 4 bảng đấu tiếp theo sẽ thi đấu trên phiên bản hoàn toàn mới, đó chính là OB17. Hãy cùng chờ đợi xem tại phiên bản mới này các đội tuyển sẽ có những […]

[TỔNG KẾT] NGÀY 2 – VÒNG LOẠI ĐẤU TRƯỜNG SINH TỒN 2019

09:08am - 09.08.2019

Ngày thi đấu thứ 2 đã kết thúc với 8 đội tuyển xuất sắc nhất đứng TOP 1 & TOP 2 mỗi bảng được hiện diện Bảng 5: Lost Or Win & Goal–killer Bảng 6: Team_Ăn_Thịt & ESPORTS 845 Bảng 7: Cloud & Red︵Team Bảng 8: ADC & Anh em Miền Trung

VÒNG LOẠI ĐẤU TRƯỜNG SINH TỒN – BẢNG 9-12

06:51am - 09.08.2019

19h30 hôm nay ngày 09.08, 4 bảng đấu tiếp theo sẽ chính thức khởi tranh, hãy cùng ngóng chờ thêm những trận đấu hứa hẹn sẽ rất kịch tính và nảy lửa. 18h30: Điểm danh, xác nhận đủ thành viên, đội trưởng báo lại cho BTC 19h15: vào phòng ( sau giờ này k vào […]

[TỔNG KẾT] Ngày 1 – Vòng loại Đấu Trường Sinh Tồn 2019

03:47am - 08.08.2019

Sau ngày thi đấu đầu tiên của 40 đội tuyển tại 4 bảng 1, 2, 3, 4 Vòng Loại Đấu Trường Sinh Tồn 2019 thì 8 gương mặt đầu tiên đi tiếp vào Vòng Bảng đã được hiện diện Bảng 1: Team Phú Quý & Bạn Và Tui Bảng 2: Lộn Xộn Team & Detoxhouse […]

Xem thêm